Mạch thu phát RF NRF24L01 - Module nRF24L01 mini 2.4GHz
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Mainboard - Bo Mạch Chủ || Mạch thu phát RF NRF24L01 - Module nRF24L01 mini 2.4GHz
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Mạch thu phát RF NRF24L01 - Module nRF24L01 mini 2.4GHz
Giới thiệu:
Mạch được sử dụng để truyền nhận dữ liệu không dây qua sóng RF 2.4GHZ sử dụng IC Nrf24l01, chuẩn giao tiếp SPI
Thông số kỹ thuật:
- IC chính: NRF24L01P
- Tần số hoạt động: 2.4 ~ 2.525Ghz
- Điện áp hoạt động thấp: 1.9 ~ 3.6VDC
- Tốc độ truyền dữ liệu cao: 250k ~ 2Mbps.
- Chuẩn giao tiếp: SPI.
- Mức logic giao tiếp: TTL, tương thích 3.3VDC - 5VDC.
- Khoảng cách tối đa: 100m.
- Kênh: 125 kênh truyền thông.
- Anten PCB tích hợp.
- Kích thước: 12 x 18mm
- Trọng lượng: 0.5g
Quy cách đóng gói: 1pcs/package
#RF #2.4GHz #Thu phát #Không dây #Module #Mô đun #Smart home #IOT #Arduino #Vi điều kiển