Nhà sản xuất: ELECTRO VOICE | Xem thêm các sản phẩm Loa Bluetooth của ELECTRO VOICE
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
️ THÔNG SỐ KỸ THUẬT: ELX200 15
- Loại loa Toàn dải
- Kích thước loa trầm: 15 inch
- Đáp ứng tần số (-3 dB): 77 Hz - 16 kHz
- Dải tần số (-10 dB): 52 Hz - 19 kHz
- Tối đa. SPL/1m (calc): 130dB
--------------------
TRƯỜNG THỊNH AUDIO SOLUTION cam kết
Sản phẩm mới 100% - Nguồn gốc xuất xứ rõ ràng