Loa siêu trầm passive Electrovoice ELX200 18S - Loa Electro-Voice ELX200-18S - Hàng chính hãng
Nhà sản xuất: ELECTRO VOICE | Xem thêm các sản phẩm Loa Bluetooth của ELECTRO VOICE
– Loa siêu trầm Electro voice 18 inch.– 1600 W, SPL 133 dB sử dụng đầu dò độ nhạy cao.– Loa trầm EVS-18L công suất cao. Được thiết kế chính xác. – Các thông số kỹ thuật cho độ bền vượt trội và khả ...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
– Loa siêu trầm Electro voice 18 inch.
– 1600 W, SPL 133 dB sử dụng đầu dò độ nhạy cao.
– Loa trầm EVS-18L công suất cao. Được thiết kế chính xác.
– Các thông số kỹ thuật cho độ bền vượt trội và khả năng tái tạo tần số thấp đặc biệt.
– Độ tin cậy của hệ thống được xác minh với hơn 500 giờ kiểm.
– Rất lý tưởng cho các ứng dụng di động và cài đặt.
– Vỏ gỗ 15 mm nhẹ, nhỏ gọn, lớp phủ trên bằng  bền.