XU2M18AP20D Cảm biến quang phi 18mm, khoản cách Sn 50m Schneider
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu XU2M18AP20D Cảm biến quang phi 18mm, khoản cách Sn 50m Schneider
Cảm Biến Quang XU2M18AP20D
Thuộc họ cảm biến quang XU
Đường kinh thân trụ phi 18 mm
chất liệu: kim lọai
Nguồn : 10-30 VDC
Loại: 3 dây, PNP
Kết nối: M12 - 4pin
Ngõ ra: 1 NO
Ngõ ra analog: 4-20 mA
Chiều dài thân: 95 mm