VSB-12STB VSB12STB 12VDC Relay 16A 12V
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || VSB-12STB VSB12STB 12VDC Relay 16A 12V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu VSB-12STB VSB12STB 12VDC Relay 16A 12V
Mã sản phẩm : VSB 12STB
Loại linh kiện: Relay
Dòng điện : 16A
Điện áp : 12V