Total - TG1081006 Máy mài góc cầm tay 800W 4” (100MM)
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || Total - TG1081006 Máy mài góc cầm tay 800W 4” (100MM)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Total - TG1081006 Máy mài góc cầm tay 800W 4” (100MM)
Giới thiệu sản phẩm Total - TG1081006 Máy mài góc cầm tay 800W 4” (100MM)
- Vì vậy chúng tôi rất tự tin để đạt được thành công cùng với bạn trong tương lai!
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT:
- Công suất 800W mạnh mẽ thực hiện tốt nhiều nhiệm vụ.
- Được trang bị tay cầm rời dễ dàng cầm nắm khi làm việc.
- Dễ dàng thay chổi than khi bị mòn, chất liệu vỏ cao cấp.
- Mức độ hoàn thiện sản phẩm cao.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
- Công suất: 800W
- Điện vào: 220-240V
- Tốc độ không tải: 11000 v/p
- Đường kính đá: 100mm