TFCLI2003 Xạc nhanh 20V Max Total
Nhà sản xuất: Total | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || TFCLI2003 Xạc nhanh 20V Max Total
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu TFCLI2003 Xạc nhanh 20V Max Total
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TFCLI2003
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện thế đầu vào định mức: 220 V-240V ~ 50 / 60Hz
- Điện áp đầu ra 20V
- Sạc hiện tại: 4A
- Công suất đầu vào định mức: 85W
- Sạc pin 20V 2.0Ah trong 0,5 giờ
- Sạc pin 20V 4.0Ah trong 1 giờ