Switch TEF1106P-4-63W Hàng - Chính Hãng
Nhà sản xuất: Tenda | Xem thêm các sản phẩm Bộ chia mạng - Switch của Tenda
Power Output51V 1.25A DC30W output per poe port63W output the whole deviceData Rate10/100Mbps at Half Duplex20/200Mbps at Full DuplexDimension100*100*26mmTemperature: (0 - 45)°CHumidity: (10% - 90%) R...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Switch TEF1106P-4-63W Hàng - Chính Hãng
Power Output51V 1.25A DC
30W output per poe port
63W output the whole device
Data Rate10/100Mbps at Half Duplex
20/200Mbps at Full Duplex
Dimension100*100*26mm
Temperature: (0 - 45)°C
Humidity: (10% - 90%) RH, non-condensing
Storage environment
Temperature: (-40 - 70)°C
Humidity: (5% - 90%) RH, non-condensing