[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA
Nhà sản xuất: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Tivi của Samsung
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA
NEW SEAL 100% - CHƯA KÍCH HOẠT BẢO HÀNH - BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG 25 THÁNG.
-- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ )
--Sản phẩm mới 1000%
--Bảo hành chính hãng
--Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng.
---
THUỘC TÍNH GIÁ TRỊ
1 Xuất xứ Việt Nam
2 Bảo hành 2 năm
3 Loại Tivi Smart Tivi
4 Kích thước màn hình 75"
5 Khoảng kích thước màn hình 75 inch trở lên
6 Công nghệ màn hình QLED
7 Độ phân giải Ultra HD 4K (3840 x 2160 Pixel)
8 Bluetooth Có
9 Wifi Có
10 Cổng HDMI 3 cổng
11 Cổng USB 2 cổng
12 Hệ điều hành Tizen OS
13 Remote thông minh Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote
14 Điều khiển tivi bằng điện thoại SmartThings
17 Tổng công suất loa Hệ thống loa 2CH, công suất 20W