Sản phẩm BTA16-600B 600V/16A TO220
Cameras & Flycam > Phụ kiện máy ảnh > Thiết bị ánh sáng và phòng chụp || Sản phẩm BTA16-600B 600V/16A TO220
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sản phẩm BTA16-600B 600V/16A TO220
Thông Số Kỹ Thuật:
- Dòng thuận cực đại: 0.5A.
- Điện áp ngược cực đại: 600V.
- Dòng cực tiểu kích hoạt: 50mA.
- Dải nhiệt độ hoạt động: -40ºC~125ºC
-------------------------------------------
OneShop -Kênh Bán Buôn Linh Kiện Điện Tử
- Đảm bảo luôn đủ hàng hóa với số lượng lớn để cung cấp cho anh em
- Đảm bảo bao giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sản phẩm được bảo hành và đổi trả miễn phí trong 7 ngày nếu Khách không hài lòng
- Đảm bảo hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo, hoặc lỗi do nhà sản xuất.