[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung 65QN700B] Smart Tivi Neo QLED 8K 65 inch Samsung QA65QN700B Mới 2022
Nhà sản xuất: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Tivi của Samsung
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || [Samsung 65QN700B] Smart Tivi Neo QLED 8K 65 inch Samsung QA65QN700B Mới 2022
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung 65QN700B] Smart Tivi Neo QLED 8K 65 inch Samsung QA65QN700B Mới 2022
-- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ )
--Sản phẩm mới 1000%
--Bảo hành chính hãng
--Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng.
---
Đặc điểm nổi bật
Tivi 65 inch độ phân giải 8K.
Thiết kế Infinity One tràn viền vô cực.
Bộ xử lý Neutral Quantum 8K thông minh nâng cấp chi tiết, chất lượng hình ảnh.
Công nghệ Ultra Viewing Angle trải nghiệm góc nhìn siêu rộng.
Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite, Dolby Atmos với hiệu ứng âm thanh 3D đắm chìm.
Hệ điều hành Tizen OS 6.0 thân thiện, dễ sử dụng.
Thông tin chung
Loại Tivi:
Smart Tivi Neo QLED
Kích cỡ màn hình:
65 inch
Độ phân giải:
8K
Loại màn hình:
Mini LED, VA LCD
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ hình ảnh:
Adaptive Picture
Bộ xử lý hình ảnh Neural Quantum Lite 8K
Chuyển động mượt Motion Xcelerator Turbo
Chống chói Anti Reflection
Cân chỉnh màu sắc Smart Calibration Pro
Công nghệ kiểm soát đèn nền Quantum Matrix Pro
Công nghệ kiểm soát đèn nền Ultimate 8K Dimming Pro
Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort
Góc nhìn rộng Wide Viewing Angle
Quantum Dot hiển thị 100% dải màu
Quantum HDR 32X
Quantum Mini LED
Tần số quét thực:
60 Hz
Công nghệ âm thanh:
Dolby Atmos
Khuếch đại âm thoại chủ động AVA
Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh
Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
Âm thanh phù hợp không gian SpaceFit Sound
Tổng công suất loa:
50W