[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung 65BU8500] Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 65 inch UA65BU8500 Mới 2022
Nhà sản xuất: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Tivi của Samsung
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || [Samsung 65BU8500] Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 65 inch UA65BU8500 Mới 2022
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung 65BU8500] Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 65 inch UA65BU8500 Mới 2022
-- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ )
--Sản phẩm mới 1000%
--Bảo hành chính hãng
--Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng.
---
Đặc điểm nổi bật
Tivi 65 inch với độ phân giải 4K sắc nét.
Bộ xử lý Crystal 4K nâng cấp chất lượng hình ảnh sắc nét, chuẩn điện ảnh.
Từng thước phim chuyển động mượt mà, hạn chế độ mờ tối đa với Motion Xcelerator.
Q-Symphony kết hợp giữa loa thanh và loa tivi đem đến trải nghiệm âm thanh hoàn hảo, chân thực.
Hệ điều hành Tizen OS 6.0 kết hợp cùng kho ứng dụng phòng phú đáp ứng mọi nhu cầu giải trí.
Thông tin chung
Loại Tivi:
Smart Tivi
Kích cỡ màn hình:
65 inch
Độ phân giải:
4K (Ultra HD)
Loại màn hình:
LED viền (Edge LED), VA LCD
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ hình ảnh:
Dynamic Crystal Color
Bộ xử lý Crystal 4K
HDR10+
Kiểm soát đèn nền UHD Dimming
Nâng cấp độ tương phản Contrast Enhancer
Chuyển động mượt Motion Xcelerator
Chống xé hình FreeSync
Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
Super Ultra Wide Game View & Game Bar
Tần số quét thực:
60 Hz
Công nghệ âm thanh:
Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh
Adaptive Sound
Tổng công suất loa:
20W