Bộ Sạc 2 Pin 18650-TH350
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Pin || Bộ Sạc 2 Pin 18650-TH350
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ Sạc 2 Pin 18650-TH350
Bộ Sạc 2 Pin 18650 dùng để sạc cho pin lithium 18650 và các pin 3.7v khác có cùng kích thước. Bộ sạc thông minh có đèn báo sạc, tự ngắt khi sạc đầy, 2 khay sạc 2 pin cùng lúc.
Sử dụng Bộ Sạc 2 Pin 18650 giúp tăng tuổi thọ của pin, hạn chế tối da nguy cơ cháy nổ do sạc không đúng cách.
1. Thông số kĩ thuật
Điện áp hoạt động: 100 – 240VAC
Điện áp ngõ ra: 4.2V
Dòng ngõ ra: 650mA
Sạc cùng lúc 2 pin 18650.