RELAY SONGLE SLA-12VDC-SL-A 30A 12VDC 5 PIN kde4032
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Khác || RELAY SONGLE SLA-12VDC-SL-A 30A 12VDC 5 PIN kde4032
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu RELAY SONGLE SLA-12VDC-SL-A 30A 12VDC 5 PIN kde4032
QUÝ KHÁCH THÂN MẾN!
Khi nhận đơn hàng của quý khách, shop phải gói
hàng, giao hàng và nhiều chi phí khác nữa nên
shop mong quý khách thực hiện mấy điều sau:
1/ Tìm hiểu chi tiết thông tin về sản phẩm mình
cần, cứ liên hệ shop gửi thêm thông tin, hình
ảnh về sản phẩm nếu quý khách chưa rõ. chỉ
gửi đơn hàng cho shop khi quý khách thực sự
muốn nhận hàng.
2/ Thông tin người nhận phải đầy đủ, rõ ràng, số
điện thoại phải chính xác
3/ Quý khách vui lòng tạo đơn hàng có tiền hàng
thấp nhất 30 ngàn đồng.
Rất cảm ơn quý khách đã ghé shop.
Bất cứ thắc mắc gì xin liên hệ phần chat.
Giá GLDT
Liên kết: [V201] Phấn nước, Má hồng, Che khuyết điểm 3 in 1 Multi Swing Cushion