Relay, Rơle HSINDA 953-1A-12DB 12VDC 30A, 4 chân PCB và 2 chân 6.3mm kde6611
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Thiết bị điện gia dụng nhỏ > Máy may & Phụ kiện || Relay, Rơle HSINDA 953-1A-12DB 12VDC 30A, 4 chân PCB và 2 chân 6.3mm kde6611
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Relay, Rơle HSINDA 953-1A-12DB 12VDC 30A, 4 chân PCB và 2 chân 6.3mm kde6611