Relay Omron G2RL-2-12VDC 8A 12V Mới Chính Hãng
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Relay Omron G2RL-2-12VDC 8A 12V Mới Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Relay Omron G2RL-2-12VDC 8A 12V Mới Chính Hãng
Mã sản phẩm : G2RL-2 12VDC
Loại linh kiện : Relay
Dòng điện : 8A
Điện áp : 12V