Tay Phát RF315MHZ - 2 KÊNH VỎ GỖ
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Thiết bị điều khiển từ xa || Tay Phát RF315MHZ - 2 KÊNH VỎ GỖ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Tay Phát RF315MHZ - 2 KÊNH VỎ GỖ
Thông số kỹ thuật: Tay Phát RF315Mhz - 2 Kênh Vỏ Gỗ
- Điện áp hoạt động: 12V - 23A
- Dòng tiêu thụ ở trạng thái không hoạt động: 4.5mA.
- Tần số hoạt động: 315MHz.
- Nhiệt độ hoạt động: - 10 ~ 70oC.
- Kích thước: 52 x 27 x 10mm.