NGUỒN ASUS ROG-THOR-850P 850W PLATINUM - Intel Specification ATX12V
Nhà sản xuất: Asus | Xem thêm các sản phẩm Nguồn máy tính của Asus
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || NGUỒN ASUS ROG-THOR-850P 850W PLATINUM - Intel Specification ATX12V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu NGUỒN ASUS ROG-THOR-850P 850W PLATINUM - Intel Specification ATX12V
* Thông Số Kỹ Thuật
Kích thước 16 x 15 x8.6 Centimeter
Công suất 80Plus Platinum
Các chuẩn bảo vệ OPP/OVP/SCP/OCP/OTP
AC Input Range 100-240Vac
DC Output Voltage +3.3V +5V +12V -12V +5Vsb
Maximum Load 20A 20A 71A 0.3A 3A
Total Output 852W