Module quang transceivers 10G Hãng Finisar FTLX8572D3BCL, SFP+, 10GbE, SR, 850nm chính hãng

Nhà sản xuất: Finisar | Xem thêm các sản phẩm Các module tích hợp của Finisar
Finisar Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach – KitThông số kỹ thuật Module quang Finisar FTLX8572D3BCL, SFP+, 10GbE, SR, 850nm :Device Type: SFP+ transceiver module...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Module quang transceivers 10G Hãng Finisar FTLX8572D3BCL, SFP+, 10GbE, SR, 850nm chính hãng

Finisar Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach – Kit

Thông số kỹ thuật Module quang Finisar FTLX8572D3BCL, SFP+, 10GbE, SR, 850nm :

Device Type: SFP+ transceiver module

Form Factor: Plug-in module

Cabling Type: 10GBASE-SR

Data Transfer Rate:  10 Gbps

Data Link Protocol:  10 Gigabit Ethernet

Max Transfer Distance: 300m

Finisar Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach

Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá KSEED

Thông tin chi tiết

Thương hiệuFinisar
SKU1183717142665
Liên kết: Nước thần chống lão hóa Energy Seed Advanced Antioxidant Hydro Serum The Face Shop (170ml)