  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
THÔNG SỐ KĨ THUẬT:
Nguồn cấp: 2.0-3.6VDC (Lưu ý: trên 3.6V, mô-đun sẽ bị hỏng)
Dải tần hoạt động: 2.4GHz ~ 2.525GHz