Máy xịt rửa INGCO HPWR12001 1200W kèm 1 bộ súng xịt Máy rửa xe áp suất cao motor chổi than, dây nhôm
Nhà sản xuất: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Máy phun xịt rửa của Ingco
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Máy rửa áp lực nước || Máy xịt rửa INGCO HPWR12001 1200W kèm 1 bộ súng xịt Máy rửa xe áp suất cao motor chổi than, dây nhôm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy xịt rửa INGCO HPWR12001 1200W kèm 1 bộ súng xịt Máy rửa xe áp suất cao motor chổi than, dây nhôm
👷 MÁY XỊT RỬA INGCO HPWR12001👷
Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi Xsafe
--------------------
👉🏻GIỚI THIỆU MÁY XỊT RỬA INGCO HPWR12001
Máy xịt rửa INGCO HPWR12001 có công suất 1200W, thường được sử dụng để rửa xe, xịt rửa sân vườn, đồ đạc... lý do model này được ưa chuộng là: ngoài giá rẻ ra thì còn nổi bật với thiết kế nhỏ gọn, nhẹ nhàng và dễ di chuyển khi sử dụng tạo cho bạn một cảm giác làm việc thoải mái và không bị mõi mỗi khi dùng trong 1 khoảng thời gian dài. Phần động cơ máy thì có thể hoạt động lâu dài nhờ motor chổi than làm bằng dây nhôm giúp máy không gặp vấn đề gì về hư hỏng giúp bạn yên tâm trong quá trình làm việc.
👉🏻 THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Mã sản phẩm: HPWR12001
- Thương hiệu: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220V~50Hz, motor chổi than, dây nhôm
- Công suất: 1200W
- Áp suất tối đa cho phép: 90Bar (1300 psi)