Nguồn máy tính Gigabyte GP-UD750GM 750W 80 PLUS Gold Full Modular --Hàng Chính Hãng
Nhà sản xuất: Gigabyte | Xem thêm các sản phẩm RAM Desktop của Gigabyte
Thương hiệuGigabyteModelUD750GMCông suất tối đa750WNguồn đầu vào12-6AKích thước150 x 140 x 86 mmChuẩn nguồnATX80 PLUSGOLDHệ thống dây cápATX/MB 20+4 Pin x 1 : 610mm*1CPU/EPS 4+4 Pin x 2...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn máy tính Gigabyte GP-UD750GM 750W 80 PLUS Gold Full Modular --Hàng Chính Hãng
Thương hiệu Gigabyte
Model UD750GM
Công suất tối đa 750W
Nguồn đầu vào 12-6A
Kích thước 150 x 140 x 86 mm
Chuẩn nguồn ATX
80 PLUS GOLD
Hệ thống dây cáp ATX/MB 20+4 Pin x 1 : 610mm*1
CPU/EPS 4+4 Pin x 2 : 600mm*2
PCI-e 6+2 Pin x 4 : 600mm+150mm*2
SATA x 8 :
600mm+150mm+150mm+150mm*2
4 Pin Peripheral x 3+4-Pin floppy x 1 : 500mm+120mm+120mm+150mm*1
Quạt tản nhiệt 1 x 120mm Hydraulic Bearing(HYB)fan