Máy rửa xe Lutian LT-210G-1600
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy rửa xe Lutian LT-210G-1600
Máy rửa xe Lutian LT-210G-1600
===> Nếu giá cước cao xin vui lòng liên hệ 0985296238 để được tư vấn.
* THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
- Chiều dài dây nguồn điện 6m
- Mô tơ từ (Cảm ứng)
- Áp lực phun Làm việc (80 bar)
- Chiều dài dây phun áp lực 8m
- Công suất 1.600W
- Nguồn điện áp 220V - 240V/50Hz
- Áp lựcTối đa (110 bar)
- Tốc độ 2800 vòng/phút
- Độ ồn 85dB
- Lưu lượng nước 390 lít/giờ
- Nhiệt độ nước cấp 50 độ C
* THÔNG TIN CHUNG
- Kích thước sản phẩm 330mm x 140mm x 250mm
- Kích thước bao bì 385mm x 265mm x 275mm