Máy mài 100mm TG10710026 total Công tắc bên hông
Nhà sản xuất: Total | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || Máy mài 100mm TG10710026 total Công tắc bên hông
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy mài 100mm TG10710026 total Công tắc bên hông
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG10710026
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất: 750W
- Tốc độ không tải: 12000rpm
- Đường kính đĩa mài: 100mm