Máy hàn điện tử TOTAL TW216052 Máy hàn Inverter MMA Điện áp ra tối đa 160A 65V Kích thước que hàn 1.6 - 4.0mm
Nhà sản xuất: Total | Xem thêm các sản phẩm Máy hàn của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ hàn điện || Máy hàn điện tử TOTAL TW216052 Máy hàn Inverter MMA Điện áp ra tối đa 160A 65V Kích thước que hàn 1.6 - 4.0mm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy hàn điện tử TOTAL TW216052 Máy hàn Inverter MMA Điện áp ra tối đa 160A 65V Kích thước que hàn 1.6 - 4.0mm
Máy hàn điện tử TOTAL TW216052
Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi Bảo hộ Xsafe
------------------------------
Máy hàn điện tử Inverter Total TW216052 có dòng điện áp tối đa là 160A, đã vậy còn được sở hữu công nghệ inverter giúp tiết kiệm điện năng và tăng tuổi thọ của máy lên cao, một vài ưu điểm của dòng máy này là: chỉ có trọng lượng 5kg, kiểu dáng gọn nhẹ, có tính cơ động cao dễ dàng di chuyển tới những nơi làm việc khác nhau. Máy có thể tự ngắt khi chẳng may bị quá tải, quá nhiệt và có chế độ chống giật để bảo vệ người tiêu dùng làm việc ở môi trường ẩm ướt. Là sản phẩm được đánh giá cao khi sở hữu nhiều tính năng nổi bật và luôn hoạt động ổn định, máy hàn điện tử Total TW216052 xứng đáng được có mặt trong công xưởng của những người dùng khó tính nhất.
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: TW216052
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Công nghệ IGBT Inverter
- Điện thế: 220-240V
- Tần số: 50-60 Hz, 1 pha
- Điện áp ra: 10-160A
- Điện áp ra tối đa: 160A
- Hiệu suất: 60%
- Điện thế không tải: 65V
- Kích thước que hàn: 1.6 - 4.0 mm