MÁY HÀN ĐIỆN TỬ MR-MMA200 - MARULA - HÀNG CHÍNH HÃNG
Nhà sản xuất: HUKAN | Xem thêm các sản phẩm Máy hàn của HUKAN
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY HÀN ĐIỆN TỬ MR-MMA200 - MARULA - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy Hàn điện tử MR-MMA200 chuyên dùng hàn sắt, tôn trong gia đình và công nghệ sản xuất.
-Ưu điểm nhỏ gọn, giá cả phải chăng cho nhu cầu gia đình.
-Tiêu chuẩn que hàn: 1.6-3.2mm (Hàn chấm được que 4mm).
-Cường độ dòng điện ra 20-200A.
-Tích hợp công nghệ VRD chống giật.
-Màn hình hiển thị thông số kỹ thuật.
-Hàn được vật liệu mỏng,hồ quang ổn định.
►Máy hoạt động tốt và ổn định, không hư vặt công tắc sau 1 thời gian như các dòng máy khác.
► Cam kết dịch vụ và chế độ hậu mãi tốt nhất Việt Nam
Máy hàn điện tử MAURULA MMA250A Chính hãng tặng kèm mặt nạ hàng cao cấp - Máy hàn 200A
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Máy hàn điện tử MMA200A , Máy hàn mini Chuyên HÀN Kéo Que 3,2mm
+ Máy hàn Công nghệ IGBT, Linh kiện ĐỨC , MÁY 2 SÒ 3 TỤ
+4.4KVA 3HZ
+ Hàn que 1.2 - 3.2mm
+ Phạm vi dòng hàn từ 20 - 200A.
+ KT: 245mm*100mm*170mm