Máy cưa đĩa pin TSLI1401 Total
Nhà sản xuất: Total | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Total
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy cưa đĩa pin TSLI1401 Total
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TSLI1401
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- MODEL NÀY KHÔNG BAO GỒM PIN VÀ SẠC
- Máy cưa đĩa dùng pin này sử dụng motor có chổi than
- Điện thế pin: 20V / 2.0Ah
- Tốc độ không tải: 0 - 3600 vòng/phút
- Đường kính lưỡi: 140mm
- Khả năng cắt tại góc 45 độ: 33mm
90 độ: 45mm