Máy Cưa Đĩa Benyu BY7102-235
Nhà sản xuất: BENYU | Xem thêm các sản phẩm Máy cưa của BENYU
Thông số kỹ thuật Máy cưa đĩa BY7102-235Thương hiệuBenyuĐiện thế220-240VCông suất2500WTốc độ không tải0-4000v/pĐường kính lưỡi cưa235mmĐộ sâu cắt (90°)84mmĐộ sâu cắt (45°)...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Cưa Đĩa Benyu BY7102-235
Thông số kỹ thuật Máy cưa đĩa BY7102-235
Thương hiệu Benyu
Điện thế 220-240V
Công suất 2500W
Tốc độ không tải 0-4000v/p
Đường kính lưỡi cưa 235mm
Độ sâu cắt (90°) 84mm
Độ sâu cắt (45°) 62mm
Điểm nổi bật máy cưa đĩa Benyu BY7102-235
Máy cưa đĩa Benyu BY7102-235 được thiết kế tối ưu hóa cho việc gia công vật liệu một cách hiệu quả. Với khả năng cắt nghiêng linh hoạt máy cho phép người dùng cắt vật liệu tới 45 độ đạt độ sâu lưỡi cắt 62mm, 90 độ đạt độ sâu lưỡi cắt 84mm.
Máy cưa đĩa BY7102-235 hoạt động với công suất lớn 2500W, kích thước lưỡi cắt 235mm cùng tốc độ không tải 4.000 vòng/phút giúp cho việc cưa cắt gỗ nhanh chóng, sản phẩm hoạt động mạnh mẽ, hỗ trợ bạn làm việc hiệu quả, không mất nhiều sức và nhẹ nhàng hơn rất  nhiều.