Máy bơm tự động SELTON-150 EA , công suất 150w, bảo hành 12 tháng
Nhà sản xuất: Hitachi | Xem thêm các sản phẩm Máy bơm của Hitachi
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy bơm tự động SELTON-150 EA , công suất 150w, bảo hành 12 tháng
- Tăng áp cho các thiết bị đầu ra như vòi sen, chậu rửa, máy giặt, nóng lạnh và các thiết bị khác...
- Tăng áp từ 1 đến 3 thiết bị cùng 1 lúc
- Có tích hợp rơ le nhiệt chống cháy khi nguồn nước không ổn định, gây mất nước.
- Nên lắp van 1 chiều ở đầu ra của máy, để tránh xung lực đường ống
- Được sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001:2008
Ưu điểm của máy bơm tự động Selton 150AE
- Giá thành thấp
- Thiết kế chắc chắn
- Áp lực tốt, lắp được ở nhiều vị trí khác nhau
Thông số kỹ thuật bơm tăng áp Selton 150AE
Nguồn điện: 220V/50Hz
Công suất: 150W
Hút sâu: Max 9m
Tổng cột áp: Max 30m
Lưu lượng: Max 33l/min
Ống hút,xả: 25mm (1")