Máy bơm chìm TOTAL TWP775016 750W, vỏ bơm thép không gỉ bền bỉ - Chính hãng
Nhà sản xuất: Total | Xem thêm các sản phẩm Máy bơm của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Máy bơm nước & phụ kiện || Máy bơm chìm TOTAL TWP775016 750W, vỏ bơm thép không gỉ bền bỉ - Chính hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy bơm chìm TOTAL TWP775016 750W, vỏ bơm thép không gỉ bền bỉ - Chính hãng
Máy bơm chìm chất thải TOTAL TWP775016
Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi Bảo hộ Xsafe
------------------
Giới thiệu Máy bơm chìm chất thải TOTAL TWP775016
Máy bơm chìm nước thải Total TWP775016 được sử dụng để đặt chìm trong các hệ thống thoát nước trong tầng hầm, giúp hầm không bao giờ bị úng và ngập nước. Với nguồn điện sử dụng 220V, thiết bị này hoàn toàn phù hợp với hệ thống điện dân dụng tại Việt Nam, giúp người dùng dễ dàng khi sử dụng trong thực tế.
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: TWP775016
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: PRC
- Nâng cấp từ TWP77501
- Điện áp: 220-240V ~ 50Hz
- Công suất đầu vào: 750W(1.0HP)
- Chiều cao bơm tối đa: 13M
- Lưu lượng chảy tối đa: 21M3/H
- Đường kính ống: 2''
- Mô tơ dây đồng
- Thân bơm bằng thép không gỉ
- Thân mô tơ bằng thép gang
- Chiều dài dây cáp: 9M
- Đóng gói bằng hộp carton
- Bảo hành: 6 tháng
-Xuất xứ: Trung Quốc
-ÙA TẶNG: DAO RỌC GIẤY
Đặc điểm nổi bật
✅ Với công suất 750W (1HP) và tốc độ thoát nước tối đa lên đến 21M3/H giúp người dùng có thể sử dụng cho các công trình dân dụng hay công nghiệp đều phù hợp. Hệ thống dây điện dài giúp người dùng thuận tiện để sử dụng trong thực tế.