Màn hình LG IPS 32MP60G-B 31.5'' Full HD AMD FreeSync - Hàng chính hãng
Nhà sản xuất: LG | Xem thêm các sản phẩm Laptop Gaming của LG
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG IPS 32MP60G-B 31.5'' Full HD AMD FreeSync - Hàng chính hãng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hãng sản xuất LG
Model 32MP60G-B
Màn hình Kích thước (Inch): 31.5 Inch
Kích thước (cm): 80.04 cm
Độ phân giải: 1920 x
Full HD (1920x1080)
Tính năng đặc biệt Chống nháy
Chế độ đọc sách
Màu sắc yếu
Super Resolution+
Công nghệ giảm mờ chuyển động.
AMD FreeSync
Cân bằng tối
Đồng bộ hành động kép
Crosshair
Tiết kiệm năng lượng thông minh
Đầu vào / Đầu ra D-Sub: Có (1ea)
D-Sub (Độ phân giải tối đa ở Hz): 1920 x 1080 at 60Hz
HDMI: Có (1ea)
HDMI (Độ phân giải Tối đa tại Hz): 1920 x 1080 at 75Hz
DisplayPort: Có (1ea)
Phiên bản DP: 1.2
DP (Độ phân giải Tối đa tại Hz): 1920 x 1080 at 75Hz
Tai nghe ra: Có
Nguồn Loại: External Power (Adapter)
Ngõ vào AC: 100-240V AC, 50/60Hz
Mức tiêu thụ điện (Điển hình): 25W
Mức tiêu thụ điện (Tối đa): 27W
Mức tiêu thụ điện (Chế độ ngủ): Less than 0.3W
Mức tiêu thụ điện (DC tắt): Less than 0.3W
Khả năng điều chỉnh Nghiêng
VESA: 100 x 100 mm
Kích thước Kích thước tính cả chân đế (Rộng x Cao x Dày): 729.4 x 513.3 x 224.8 mm
Kích thước không tính chân đế (Rộng x Cao x Dày): 729.4 x 430.3 x 45.0 mm
Kích thước khi vận chuyển (Rộng x Cao x Dày): 813 x 149 x 516 mm
Trọng lượng Khối lượng tính cả chân đế: 6.9 kg
Khối lượng không tính chân đế: 6.2 kg
Khối lượng khi vận chuyển: 8.3 Kg
Phụ kiện Cáp nguồn, Cáp HDMI
Bảo hành 24 tháng
Kích thước màn hình 31.5"
Tấm nền IPS
Bề mặt Màn Hình Phẳng
Màn hình cảm ứng Không
Tần số quét 75 Hz