Màn Hình LG 38GN950-B UltraGear 38" Cong Nano IPS 1ms 144Hz WQHD
Nhà sản xuất: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || [Mã ELMALL1TR giảm 5% đơn 3TR] Màn Hình LG 38GN950-B UltraGear 38" Cong Nano IPS 1ms 144Hz WQHD
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình LG 38GN950-B UltraGear 38" Cong Nano IPS 1ms 144Hz WQHD
Thông số kỹ thuật
Màn hình: 38 Inch UW-QHD (3840 x 1600)
Hiển thị màu sắc: 16.7 triệu màu
Thời gian đáp ứng (ms): 1
Tốc độ làm tươi : 75Hz
Độ sáng: 450 cd/m²
Góc nhìn (Ngang/ Dọc): 178/178
Độ màu hiển thị hơn 99% dải màu sRBG