Màn Hình LG 29WN600W 29" IPS 75Hz Freesync HDR UWFHD Chính Hãng
Nhà sản xuất: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn Hình LG 29WN600-W 29" IPS 75Hz Freesync HDR UWFHD - Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình LG 29WN600W 29" IPS 75Hz Freesync HDR UWFHD Chính Hãng
Màn Hình LG 29WN600-W (2560 x 1080/IPS/75Hz/5 ms/FreeSync)
- Kích thước: 29" (2560 x 1080), Tỷ lệ 21:9
- Tấm nền IPS, Góc nhìn: 178 (H) / 178 (V
- Tần số quét: 75Hz , Thời gian phản hồi 5 ms
- Cổng hình ảnh: 1 x DisplayPort 1.2, 2 x HDMI
- Bảo hành chính hãng 24 tháng
Nâng cao thiết bị văn phòng tại nhà của bạn
Tăng trải nghiệm của bạn với MAXXAUDIO®
Một trải nghiệm nội dung với một âm thanh phong phú và hình ảnh mượt mà. MAXXAUDIO cung cấp âm thanh nổi với hai kênh ở mức 7W mỗi kênh, làm phong phú thêm trải nghiệm chơi trò chơi và nội dung video của bạn.
Phản xạ nhanh hơn với đối thủ
Thông số kĩ thuật
Thương hiệu : LG
Thông tin chung
Kích thước : 29"
Độ phân giải : 2560 x 1080 ( 21:9 )
Tấm nền : IPS
Tần số quét : 75Hz