Màn hình LG 27GN600-B UltraGear™ 27" IPS 144Hz Gsync compatible chính hãng
Nhà sản xuất: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LG 27GN600-B UltraGear™ 27" IPS 144Hz Gsync compatible chính hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 27GN600-B UltraGear™ 27" IPS 144Hz Gsync compatible chính hãng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 24 Tháng
Xuất xứ: Chính hãng
Thương hiệu: LG
Kích thước 27 inch
Độ phân giải FHD (1920 x 1080) (16
Tấm nền IPS
Tần số quét 144Hz
Thời gian phản hồi 1ms
Kiểu màn hình ( phẳng / cong ) Phẳng
Độ sáng 350 cd/m2
Góc nhìn 178 (H) / 178 (V)
Khả năng hiển thị màu sắc 16.7 triệu màu, sRGB 99%