Linh Kiện AT89C4051-24PU DIP-20
Nhà cửa & Đời sống > Làm vườn > Trang trí vườn || Linh Kiện AT89C4051-24PU DIP-20
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Linh Kiện AT89C4051-24PU DIP-20
Standard Package 18
Category Integrated Circuits (ICs)
Family Embedded - Microcontrollers
Series 89C
Packaging Tube
Core Processor 8051
Core Size 8-Bit
Speed 24MHz
Connectivity UART / USART
Peripherals Brown-out Detect/Reset, LED, POR
Number of I /O 15
Program Memory Size 4KB (4K x 8)
Program Memory Type FLASH
EEPROM Size -
RAM Size 128 x 8
Voltage - Supply (Vcc/Vdd) 4 V ~ 6 V
Data Converters -
Oscillator Type Internal
Operating Temperature -40°C ~ 85°C
Package / Case 20-DIP (0.300", 7.62mm)
Other Names AT89C405124PU
-------------------------------------------
OneShop -Kênh Bán Buôn Linh Kiện Điện Tử
- Đảm bảo luôn đủ hàng hóa với số lượng lớn để cung cấp cho anh em
- Đảm bảo bao giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sản phẩm được bảo hành và đổi trả miễn phí trong 7 ngày nếu Khách không hài lòng
- Đảm bảo hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo, hoặc lỗi do nhà sản xuất.