Tay Hàn C-Mart C0016-60W C0016-40W 220V , Tay Hàn Nung 40W 60W Đài Loan
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ hàn điện || Tay Hàn C-Mart C0016-60W C0016-40W 220V , Tay Hàn Nung 40W 60W Đài Loan
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Tay Hàn C-Mart C0016-60W C0016-40W 220V , Tay Hàn Nung 40W 60W Đài Loan
❤️❤️Quý Khách Ủng Hộ Shop Nhé, Vui Lòng Xem Các Vocher Giảm Giá Mua Hàng Nhé Khách Yêu💚💚
🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀
🍀Ứng Dụng:
- Dùng để hàn các linh kiện trong mạch điện tử thông dụng.
- Dễ dùng gọn nhẹ.
🍀Thông số kỹ thuật
- Sử dụng:- Công Suất: 40W
- Điện áp Sử Dụng: AC110-220V
- Hãng Sản Xuất : Cmart Đài Loan
🍀 Lưu Ý Sử Dụng:
- Cắm tay hàn 20-30s để cho mỏ hàn nóng mới sử dụng
- Nên sử dụng kèm theo
+ Bọt biển làm sặt mũi hàn
+ Thiếc hàn tốt để bảo vệ mũi hàn
- Khi không sử dụng cần ngắt điện
🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀
"✅ Cam Kết Đúng Sản Phẩm
💵 Hoàn Tiền Và Trả Hàng Theo Quy Định
🔋 Chúc Quý Khách Có Nhiều Năng Lượng
🤙 Cần Thông Tin Sản Phẩm Và Thắc Mắc Liên Hệ Za. Lo"
- Hàng đã được kiểm tra trước khi đóng gói sản phẩm.
- Hàng sẽ được kiểm tra khi khách hàng mua hàng trực tiếp.
- Hàng sẽ được kiểm tra khi khách hàng mua hàng online.
#mayhan#tayhan#mohan#han60W#cmart#c0016#tayhanc0016#tayhancmart#tayhannung#dientuhanoi#dientugiare#linhkiendientu#banlinhkien#cungcaplinhkien#shoplinhkien#m2moffice#m2mgroup