G2RL-1-E 24VDC G2RL-1-E-DC24 Relay 16A 24V
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || G2RL-1-E 24VDC G2RL-1-E-DC24 Relay 16A 24V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu G2RL-1-E 24VDC G2RL-1-E-DC24 Relay 16A 24V
Mã sản phẩm : G2RL-1-E 24VDC
Loại linh kiện : Relay
Dòng điện: 16A
Điện áp : 24V