Đồng Hồ Vặn Năng NOBLE NB4000P-2
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đồng Hồ Vặn Năng NOBLE NB4000P-2
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
– Kí hiệu: NB 4000P-2.
– Hãng sản xuất: Noble.
– Loại: kỹ thuật số.
– Dải điện áp: DC:400mV, 4V,40V, 400V, 600V AC: 400mV, 4V,40V, 400V, 600V.
– Kích thước: 117*80*19 (mm).
– Trọng lượng: 142g.
CÔNG DỤNG SẢN PHẨM
- Đồng hồ vạn năng, dải đo tự động. Đặc biệt có đo tần số, duty, tụ điện, diode, LED.
- Gọn nhẹ, tiện mang theo, sử dụng một cách dễ dàng.
- Hiện thị 4 + 1/2 số, độ chính xác cao.
- Có chế độ dải đo tự động và dải đo chỉnh tay.
- Có chức năng kiểm tra Diode (đi-ốt), kiểm tra thông mạch bằng tiếng beep khi điện trở thông mạch
- Tự động tắt sau 15 phút, cảnh báo sau 1 phút nếu không sử dụng ( nếu giá trị đo không thay đổi).
- Có thể điều chỉnh đơn vị hiển thị, giữ giá trị đo không thay đổi.
- Có mạch bảo vệ chống sốc điện,....
- Dễ dàng thay thế pin (sử dụng hai pin AAA).
- Cảnh báo khi mức pin thấp.
- Đo điện áp DC: 400mV, 4V, 40V, 400V, 600V ±(0.5%+4).
- Đo điện áp AC: 400mV, 4V, 40V, 400V, 600V ±(0.8%+6).
- Đo Điện trở: 400Ω, 4kΩ, 40kΩ, 400kΩ, 4MΩ, 40MΩ ±(0.8%+4).
- Đo Tần số: 99.99Hz, 999.9Hz, 9.999kHz, 99.99kHz, 999.9kHz, 9.999MHz ±(0.5%+4).
- Đo tụ điện: 4nF, 40nF, 400nF, 4uF, 40uF ±(3.5%+8).