Đồng Hồ Nobel NB4000P2 đa năng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đồng Hồ Nobel NB4000P2 đa năng
Đồng hồ vạn năng Nobel NB4000P2 giá rẻ
Đo các thông số của mạch điện: điện trở, điện áp, dòng điện
Kiểm tra lỗi đi dây, mạch
Thông số kỹ thuật:
Điện áp DC: 0.1mV - 800V
Điện áp AC: 0.1mV - 600V
Dòng điện: 0.01mA - 400mA
Điện trở: 0.1Ω - 40MΩ
Điện dung: 1pF - 40µF
Tần số: 0.5Hz - 10MHz
Màu sắc: đen / đỏ
Kích thước: 118mm x 80mm x 17mm