Diot Ra Hàn DSEC60-04A ( 60A 400V ) Tháo Máy
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ hàn điện || Diot Ra Hàn DSEC60-04A ( 60A 400V ) Tháo Máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Diot Ra Hàn DSEC60-04A ( 60A 400V ) Tháo Máy
Mô Tả Sản Phẩm : Diot Ra Hàn DSEC60-04A ( 60A 400V ) Tháo Máy
- Công suất tối đa : 60V
- Dòng tối đa : 400A