Đèn quay có còi LTE-1101J
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || Đèn quay có còi LTE-1101J
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đèn quay có còi LTE-1101J
Đèn quay có còi LTE-1101J
- Đèn nhấp nháy ánh sáng màu và có chức năng còi cảnh báo
- Điện áp nguồn: AC 110V, 220V, 380V / DC 12V, 24V