[COMBO] Mạch ấp trứng HTE-W1209ST kèm nguồn 12V1A - kèm motor đảo [HTE Quy Nhơn CN2]
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [COMBO] Mạch ấp trứng HTE-W1209ST kèm nguồn 12V1A - kèm motor đảo [HTE Quy Nhơn CN2]
ĐIỆN TỬ HTE - KHO QUY NHƠN - CHI NHÁNH 2_x000D_
Bộ mạch máy ấp trứng mini HTE-W1209ST kèm nguồn 12V 1A, kèm motor đảo
A. MẠCH HTE-W1209ST
Thông số kỹ thuật:
- Nguồn hoạt động: 9-12VDC – 100mA
- Cảm biến nhiệt độ: NTC 10k 1% hoặc DS18B20 (tùy phiên bản)
- Chiều dài cảm biến: Tiêu chuẩn 1 mét, tùy chọn 30cm, 1 mét, 3 mét.
- Phạm vi nhiệt độ: -50 ~ 110℃ (điều chỉnh được giới hạn trên/dưới)
- Độ phân giải 0.1℃ (0.1~99.9℃), 1℃ (dải còn lại)
- Thời gian cập nhật: 0.5 giây
- Đầu ra tiếp điểm Relay đầy đủ (NO và NC): 250V/10A (2 Relay: 1 cho nhiệt độ và 1 cho Timer hẹn giờ)
- Hiển thị Led 7 đoạn 0.36 inch
Tính năng:
- Điều khiển nhiệt độ làm nóng hoặc làm lạnh
- Lưu thông số đã cài đặt, mất điện không mất thông số.
- 2 relay độc lập, 1 relay điều khiển nhiệt độ, 1 relay cho hẹn giờ tuần hoàn.
Ứng dụng:
- Khống chế nhiệt độ phòng, vườn rau
- Ứng dụng hệ thống sưởi và làm mát
- Làm máy ấp trứng cỡ nhỏ (có hỗ trợ đảo trứng)
Sản phẩm kèm vỏ Mica
B. NGUỒN 12V 1A:
- Đầu vào: 110-220VAC
- Đầu ra: 12V 1A
- Nguồn có chất lượng tốt, đủ công suất
C. MOTOR QUAY CHẬM - ĐẢO
- Điện áp: 220V