Combo 10 con BZW06-342, BZW06-342B DIODE 600W 342V
Nhà cửa & Đời sống > Nội thất > Ghế, ghế dài, ghế đẩu || Combo 10 con BZW06-342, BZW06-342B DIODE 600W 342V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Combo 10 con BZW06-342, BZW06-342B DIODE 600W 342V
Mã sản phẩm :BZW06
Loại linh kiện: Diode
Hình thức : Mới
Tình trạng : Còn hàng
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Địa chỉ cửa hàng : Số 212 Lai Xá, Xóm 1, Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Website : https://banlinhkiendientu.vn/
Hotline : 0902187499 ( có thể zalo trực tiếp hỏi hàng hoặc đặt hàng)
Email: phanphoidienmay@gmail.com
Website: igbt.com.vn / linhkiendoc.com.vn / linhkienmaycnc.vn
#linhkiendoc #banlinhkiendientu #linhkiendientu #icnguon #transistor #mosfet #igbt #socongsuat#
Giá METIS
Liên kết: [V203] Phấn nước, Má hồng, Che khuyết điểm 3 in 1 Multi Swing Cushion