CAMERA QUAN SÁT HAC-HFW1200SP-S5
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu CAMERA QUAN SÁT HAC-HFW1200SP-S5
Camera HDCVI/HDTVI/AHD/Analog hồng ngoại 2.0 Megapixel DAHUA HAC-HFW1200SP-S5
-Cảm biến hình ảnh: 1/2.7 inch CMOS.
-Độ phân giải: 2.0 Megapixel.
-Ống kính cố định: 3.6mm.
-Tầm quan sát hồng ngoại: 30 mét với công nghệ hồng ngoại thông minh.
-Khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 500 mét với cáp 75-3Ω.
-Hỗ trợ cho phân giải HD trên đường truyền analog.
-Thời gian thực không trễ hình.
-Chức năng OSD (On Screen Display).
-Chức năng quan sát ngày đêm (ICR).
-Chức năng tự động cân bằng trắng (AWB)
-Chức năng tự động điều chỉnh độ lợi (AGC).
-Chức năng chống ngược sáng (BLC).
-Chức năng chống nhiễu số (2D-DNR).
-Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
-Nguồn điện: 12VDC.
-Công suất tiêu thụ: 4W.
-Chất liệu vỏ kim loại + Plastic.
-Nhiệt độ hoạt động: -30°C~+60°C.
-Kích thước: Φ70 x 165mm.
-Trọng lượng: 0.35kg.
CAM KẾT. CHẾ ĐỘ BẢO HÀNH:
• Hàng mới full box. Bảo hành chính hãng hoặc cửa hàng 2 năm qua serial trên sản phẩm.
• Hỗ trợ tư vấn : 0912 13 17 39.
• Hỗ trợ kỹ thuật : 0987 24 70 73.
• Cam kết sản phẩm chính hãng 100%. Bạn được mở hộp kiểm hàng khi nhận.