Cam thân Dahua HAC-HFW 1200SP-S3(Trắng) - Hàng Chính Hãng
Nhà sản xuất: Dahua | Xem thêm các sản phẩm Camera quan sát Analog của Dahua
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Cam thân Dahua HAC-HFW 1200SP-S3(Trắng) - Hàng Chính Hãng
 Camera HDCVI thân Dahua HAC-HFW1200SP :
chạy kết hợp với đầu ghi hình.
- Chất liệu vỏ plastic
- Cảm biến ảnh: 2.0 Megapixel CMOS (Cảm biến ảnh mới tăng cường chức năng chống ngược sáng cực tốt)
- Độ phân giải: 2.0 Megapixel.
- Độ nhạy sáng 0.01Lux@F1.2(0Lux IR LED on)
- Ống kính: 2.8mm cho góc mở lớn 83.4 độ
- Hồng ngoại: 20m
- Đèn hồng ngoại Micro Led
- Tiêu chuẩn ngoài trời IP67
- Môi trường làm việc từ -30°C~+60°C,
- Khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 800m với cáp 75-3 ôm
- Công suất 3.5W
- Nguồn cấp 12 VDC.
- Kích thước F70mm×154mm