Cảm biến quang điện BR400-DDT
Nhà sản xuất: OEM | Xem thêm các sản phẩm Cảm biến của OEM
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Cảm biến quang điện BR400-DDT
Mô tả
Thông số kỹ thuật
Loại
 Phản xạ khuếch tán, phản xạ chùm tia hẹp
Nguồn cấp
12-24VDC ±10%
Khoảng cách phát hiện
400mm
Độ trễ
Lớn nhất 20% khoảng cách phát hiện
Vật phát hiện chuẩn
Vật liệu mờ đục, trong mờ
Nguồn sáng
LED hồng ngoại ( 850nm)
Chế độ hoạt động
Light-ON/Dark-ON
Ngõ ra
Ngõ ra NPN collector hở: Max. 30VDC, Max. 200mA