ASM03-100 Máy mài góc 100mm DCA (Công Tắc Trượt)
Nhà sản xuất: Dongcheng | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Dongcheng
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || ASM03-100 Máy mài góc 100mm DCA (Công Tắc Trượt)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ASM03-100 Máy mài góc 100mm DCA (Công Tắc Trượt)
4" Máy mài góc 710W DCA ASM03-100A (S1M-FF03-100A)
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: ASM03-100A
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: chính hãng Trung Quốc
- Công xuất: 710W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Đường kính đĩa mài: 100mm