Ampe kìm INGCO DCM10001 | ampe kẹp AC kỹ thuật số Dòng điện AC 60A/600A/1000A, Có màn hình điện tử LCD đồng hồ vạn năng
Nhà sản xuất: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Thiết bị đo lường của Ingco
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ đo lường || Ampe kìm INGCO DCM10001 | ampe kẹp AC kỹ thuật số Dòng điện AC 60A/600A/1000A, Có màn hình điện tử LCD đồng hồ vạn năng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ampe kìm INGCO DCM10001 | ampe kẹp AC kỹ thuật số Dòng điện AC 60A/600A/1000A, Có màn hình điện tử LCD đồng hồ vạn năng
👷 AMPE KÌM INGCO DCM10001 TẠI [XTOOLS] 👷
Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi 𝐗𝐓𝐎𝐎𝐋𝐬 𝐒𝐓𝐎𝐑𝐄
👉🏻 Giới thiệu AMPE KÌM INGCO DCM10001
Ampe kìm đo AC kỹ thuật số INGCO DCM10001 là thiết bị đo điện hiện đại, ứng dụng kỹ thuật số, có khả năng đo hầu hết các thông số điện năng, cho kết quả chính xác nhanh chóng. Là thiết bị đo điện chuyên dụng để đo dòng điện với dải đo rộng từ 100mA đến 2000A .
👉🏻 THÔNG SỐ KỸ THUẬT AMPE KÌM INGCO DCM10001
- Mã sản phẩm: DCM10001
- Nhà sản xuất: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Có màn hình điện tử LCD
- Điện áp DC: 60 mV/600mV/6V/60V/600V/1000V
- Điện áp AC: 60mV/600mV/6V/60V/600V/750V
- Dòng điện AC: 60A/600A/1000A
- Điện trở: 600Ω, 6kΩ, 60kΩ, 600kΩ, 6MΩ, 60MΩ