570W Máy đánh bóng DCA ASP02-180
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Giấy nhám, máy chà nhám và phụ kiện || 570W Máy đánh bóng DCA ASP02-180
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 570W Máy đánh bóng DCA ASP02-180
Thương hiệu DCA
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 6 THÁNG
Cs: 570W,
kích thước vòng đĩa 180mm,
điện áp sử dụng 220V- 50Hz,