Bộ 3 khởi động từ CJX18A/220V - Contactor CJX18
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ 3 khởi động từ CJX18A/220V - Contactor CJX18
Bộ sản phẩm này bao gồm 3 chiếc khởi động từ CJX 18A / 220V
Khởi động từ AC contactor 18A/220V dùng kết hợp với các thiết bị hẹn giờ như Panasonic , camsco , National , KG316 t-II ....vvv để điều khiển bật/tắt các thiết bị điện 1P có công suất lên đến 2500W
Điện áp làm việc 220V-50hz
Khởi động từ AC contactor CJX2-1810 (Công suất 18A/220v)
Khởi động từ AC contactor CJX2-1810 được thiết kế cho điện áp 220V với dòng điện tối đa 18A thiết bị có thể được dùng kết hợp với các loại công tắc cơ hoặc công tắc hẹn giờ cũng như các loại công tắc điều khiển từ xa để đóng cắt tự động các thiết bị công suất lớn : động cợ 1 pha, máy bơm nước 1 pha, quạt điện, hệ thống điện chiếu sáng, bình nóng lạnh, điều hoà nhiệt độ .
#contactor #khởi_động_từ #cjx2 #18a #220V #timer #hẹn_giờ #koha